Thailand Freediving
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีครับ

2 posters

Go down

สวัสดีครับ Empty สวัสดีครับ

ตั้งหัวข้อ  crazymax Sun Jun 26, 2011 10:03 pm

สวัสดีครับ ผมแมคนะครับ
ปัจจุบัน ซ้อมแบบบ้านๆอยู่คนเดียว แถวห้วยขวางครับ มีใครอยุ่แถวนี้แวะมาคุยกันได้ครับ

crazymax

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีครับ Empty Re: สวัสดีครับ

ตั้งหัวข้อ  Nae Tue Jul 12, 2011 9:38 pm

หวัดดีแมค ถ้าซ้อมไดนามิคแล้วใส่เวทจะทำให้ตัวไม่ลอยและประหยัดแรง ไปได้อีกไกลเลย
ลองหาดูคลิปเอาในยูทูบได้นะ คีย์ neckweight dynamic no fin dnf

ปัญหาของผู้ิเริ่มใหม่หลายคนในฟอรั่มตอนนี้คือ ไม่มีบัดดี้ซ้อมด้วยและไม่มีสระว่ายน้ำที่ลงตัวที่จะสามารถรวมตัวซ้อมกันได้สะดวก
มีสระว่ายน้ำไหนแนะนำระหว่างตรงกลางมั้ย ทุกคนจะได้มานัดฝึกซ้อมด้วยกันได้ ซักสัปดาห์ละครั้งหรือเดือนละครั้งก็ยังดี
Nae
Nae

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics