Thailand Freediving
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ

3 posters

Go down

สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ Empty สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  monster Wed Jul 06, 2011 9:48 am

สวัสดีครับ
ชื่อ โม ครับ
skill ว่ายน้ำได้นิดหน่อยครับ ลอยตัวนิ่งๆไม่ได้ครับ ได้แค่ลูกหมาตกน้ำ
ตอนนี้มี basic set (mask , fin , snorkel) ครับ
รู้จักและสนใจ freediving จาก bkkloma และ blog พี่ Ajake ครับ
หลังจากฝึกด้วยตัวเองมาระยะนึง สนใจอยากจะเข้าร่วมกิจกรรมกับทาง bkkloma ครับ
เป้าหมาย : มีสมาธิ รู้ขีดจำกัดของตัวเอง และพยายามพัฒนาเพื่อข้ามขีดจำกัดนั้น

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

monster

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ Empty Re: สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Thu Jul 07, 2011 8:17 am

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

แล้วจะได้เจอกันไหมครับ bounce ผมซ้อมที่เกษตรครับ อย่าซ้อมคนเดียวนะครับ มาซ้อมด้วยกันดีกว่า
ghostpipe
ghostpipe

สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ Empty Re: สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  monster Thu Jul 07, 2011 10:13 pm

ขอบคุณครับ
ปกติพี่ซ้อมที่สระเกษตรเหรอครับ
ยังไงถ้ามีโอกาส ผมขอไปซ้อมด้วยนะครับ

monster

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Tue Jul 12, 2011 9:54 am

น้องเป็นคนที่ส่ง PM มาใช่หรือป่าวครับ ถ้าใช่ตอบให้แล้วนะครับ
ghostpipe
ghostpipe

ตั้งหัวข้อ  Nae Tue Jul 12, 2011 9:41 pm

หวัดดีค่ะ ชื่อเนค่ะ ซ้อมอยู่กับพี่นิปปอนที่สระบ้านกล้วยค่ะ ถ้าสะดวกมาซ้อมดัวยกันก็ยินดีต้อนรับค่ะ
อุปกรณ์ที่มีใช้ได้ทุกอย่างค่ะ ยังไม่ต้องซื้อไรใหม่ก็ได้ค่ะ ลองดูไปเรื่อยๆก่อน
Nae
Nae

ตั้งหัวข้อ  monster Wed Jul 13, 2011 8:30 am

ขอบคุณมากครับ
พี่ครับ ผมยังไม่ได้ pm ไปนะครับ แฮะๆ
พอดีอาทิตย์นี้ติด ทริป scuba เกาะเต่าครับ
แต่ freediving สนใจจะฝึกจริงจังครับ อยากร่วมกิจกรรมจนมั่นใจว่าทำได้ ค่อยปรึกษาพี่ๆไปเรียนจริงๆจังๆอีกทีครับ ^^"
ขอบคุณคุณเนด้วยเช่นกันครับ พอดีอยู่แถวรัชดา น่าจะไม่ไกลจาก เกษตร และ บ้านกล้วย อยากไปทั้งสองสระเลยครับ

monster

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics