Thailand Freediving
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถึงน้อง Sunnybkk

3 posters

Go down

ถึงน้อง Sunnybkk Empty ถึงน้อง Sunnybkk

ตั้งหัวข้อ  Nae Wed Aug 03, 2011 12:14 am

พอดีเพิ่งเห็นข้อความค่ะ ตอบหลังไมค์ให้แล้วนะคะ ขออภัยที่ตอบล่าช้าค่ะ
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ประจำฟอรั่มค่า
หวังว่าจะมีโอกาสได้ฝึกซ้อมกลั้นหายใจด้วยกันค่ะ
Nae
Nae

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถึงน้อง Sunnybkk Empty Re: ถึงน้อง Sunnybkk

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Thu Aug 04, 2011 6:36 pm

เจ้าตัวหายไปไหนครับ มาทักทายที่ forum นะครับ
ghostpipe
ghostpipe

ถึงน้อง Sunnybkk Empty Re: ถึงน้อง Sunnybkk

ตั้งหัวข้อ  sunnybkk Mon Oct 10, 2011 12:59 am

ผมไม่ได้หายไปไหนครับพี่ ขอเวลาช่วยน้ำท่วมก่อนนะครับ Smile หวังว่าพี่ไม่ว่าผมนะครับ ลุยทุกเสาร์เลยพี่

ขอบคุณพี่ที่เข้าใจนะครับSmile

sunnybkk

ขึ้นไปข้างบน