Thailand Freediving
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีครับขอฝากตัวสมาชิกใหม่ครับ

Go down

สวัสดีครับขอฝากตัวสมาชิกใหม่ครับ Empty สวัสดีครับขอฝากตัวสมาชิกใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  mononali Fri Jan 02, 2015 6:12 pm

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน ผมมาขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ครับ ผมอายุ 17 เรียน อยู่ม.5 ปัจจุบันอาศัยอยู่ที่ กรุงเทพฯ อยู่โรงเรียนประจำ 2อาทิตย์ออกจากโรงเรียนครั้งครับ ไม่รู้ว่าจะมีเวลาไปหาหรือซ้อมยังไงครับแต่ก็จะพยามติดตามพี่ทุกคนครับ เคยเห็น Freediving ตาม ทีวี หรือ Youtube นี่แหละครับ แล้วก็อ่านๆตามเว็บฯ หรือดูวีดีโอเอา ครับเคยลองในสระ25เมตร ได้พอดีเลยครับ(5เมตรสุดท้ายแทบตาย) ล่าสุดไปเกาะราชา ภูเก็ต ลึกประมาณ5-7เมตร ไปลองมาใช้ สน็อกเกิลกับฟิน ได้แค่ 20-30วิก็แทบตายละครับ อยากจะพัฒนาตัวเองมากขึ้น ยังไงก็ฝากพี่ๆทุกคนด้วนนะครับ

mononali

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน