Thailand Freediving
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การซ้อมอาทิตย์ที่แล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ

2 posters

Go down

การซ้อมอาทิตย์ที่แล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ Empty การซ้อมอาทิตย์ที่แล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Tue Sep 01, 2009 9:05 am

ไปแบกจอบขุดดิน กลางป่า(เพิ่งปลูก, ร้อนมากๆ) เพิ่งกลับมาถึงเมื่อเช้าตี 3 ก่าๆ นี้เอง

คิดถึงทุกคนครับ อยู่กลางแดดร้อนเปี้ยงๆ ในป่า กับกลางทะเลเนี่ยมันช่างแตกต่างกันเสียนี่กระไร
นึกอยากโดดน้ำคลายร้อนก็ทำได้ แต่นี่มีแต่ต้นไม้เล็กๆ เพิ่งปลูกครับ ร้อนน่าดู

อย่าตัดไม้ทำลายป่านะครับ ช่วยกันปลูกต้นไม้ ปลูกป่า จะได้ช่วยลดโลกร้อนครับ

เกี่ยวกับดำน้ำไหมเนี่ย

ฝึกซ้อมเป็นอย่างไงกันบ้างครับ เล่าสู่กันฟังหน่อย

ต้องขอโทษที ออกมาไม่ทันซ้อมวันจันทร์ ดินแข็งมากๆ กะว่า 2 วันเสร็จ แต่ไม่เสร็จ
ดีที่วันสุดท้าย บ่ายๆ ฝนตก ดินค่อยนิ่มขึ้นหน่อย ไม่งั้น วันนี้ยังคงอยู่ในป่าแน่ๆ เลย

วันพฤหัสนี้ผมคงไปซ้อมตอนบ่ายครับ ถ้าใครว่างเชิญที่สระเกษตรครับ confirm ด้วยนะครับ
ghostpipe
ghostpipe

ขึ้นไปข้างบน Go down

การซ้อมอาทิตย์ที่แล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ Empty Re: การซ้อมอาทิตย์ที่แล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  a-bad Tue Sep 01, 2009 10:55 am

เมื่อวานผมก็เข้าไปที่เกษตรครับ แต่ไปติดต่องานของมูลนิธิช้างแ้ห่งประเทศไทย ที่ตอนนี้มีออกบูธของงานสืบ นาคะเสถียร น่ะครับ
อุปกรณณ์ติดรถอยู่แล้ว ไม่เ็ห็นพี่ที่สระ เลยไม่ได้ลง เพราะฝนตกปรอยๆด้วย ^^
a-bad
a-bad

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน