Thailand Freediving
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ซ้อม Freediving ที่แสมสาร ปลายเดือน พ.ย. นี้

4 posters

Go down

ซ้อม Freediving ที่แสมสาร ปลายเดือน พ.ย. นี้ Empty ซ้อม Freediving ที่แสมสาร ปลายเดือน พ.ย. นี้

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Wed Nov 18, 2009 12:34 am

ขออนุญาตครูเบิ้มยกมาไว้ที่กระทู้นี้นะครับ

สรุปแล้วก็จะมี
1. ครูเบิ้ม
2. พี่ Mee+
3. Nippon
4. A-bad
5. ผมเอง

ไม่แน่ใจว่าไปได้ทั้ง วันเสาร์ที่ 28 และอาทิตย์ที่ 29 เลยหรือเปล่าครับ
ซ้อมทั้ง 2 วันก็ดีนะครับ เผื่อวันแรกไม่ค่อยดี วันที่ 2 จะได้ลองใหม่

หรือจะเป็นแบบใครเลือกไปวันไหนก็ได้
ghostpipe
ghostpipe

ขึ้นไปข้างบน Go down

ซ้อม Freediving ที่แสมสาร ปลายเดือน พ.ย. นี้ Empty Re: ซ้อม Freediving ที่แสมสาร ปลายเดือน พ.ย. นี้

ตั้งหัวข้อ  Mee+ Thu Nov 19, 2009 1:43 pm

ไงก็ตาม ผมจะขับรถไป ใครยินดีจะเป็นชาวเกาะ ติดรถไปด้วย be my guest ค่าน้ำมันอุปถัมภ์โดยบริษัทฯอยู่แล้วไม่มีchargeเพิ่ม
ถ้า ครูMarlin นัดที่ท่าวราสินธ์ 8:30 กำหนดการเดินรถจะเป็นดังนี้
6:00 Sleep ออกจาก หลังรพ.บางกอก9 เชิงทางด่วน พระราม2 ตั้งใจจะวิ่งบนด่วน
6:30 ออกบางนาถ้าจะไปบูรพาวิถีก็ได้ หรือ วิ่งด่วนศรีนครินทร์แล้วออกไป motorway ก็บอกกัน แวะรับให้ได้
7:00 แวะพัก motorway service area สั่ง Starbug ซักคนละแก้ว Cool
7:50 ผ่านแยกเขาไม้แก้ว กลับรถเลี้ยวเข้าเส้น 331
8:05 ผ่านรพ.พระนางเจ้าสิริกิต์
8:15 จอดที่วัดช่องแสมสาร ยกมือไหว้หลวงพ่อดำ 1 ครั้ง แล้วแบกสมบัติลงเดิน
8:25 หวัดดีครูMarlin ปีนขึ้นเรือเนาวรัตน์
หากสนใจไปด้วยกัน อยากให้แวะรับ จะนอกเส้นทางบ้างก็คุยกันได้ bounce
Mee+
Mee+

ซ้อม Freediving ที่แสมสาร ปลายเดือน พ.ย. นี้ Empty Re: ซ้อม Freediving ที่แสมสาร ปลายเดือน พ.ย. นี้

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Thu Nov 19, 2009 6:58 pm

ครูเบิ้มครับ ตกลงพวกเราไปซ้อมได้ทั้งเสาร์และอาทิตย์หรือเปล่าครับ
ghostpipe
ghostpipe

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Sun Nov 22, 2009 9:03 pm

วันนี้ไปซ้อมที่สระบ้านกล้วยกับครูเบิ้มและ Nippon

ครูเบิ้มบอกว่า อาทิตย์นี้สามารถไปซ้อมได้ทั้ง เสาร์ และอาทิตย์ (28 และ 29 พย.)

คนอื่นๆ ว่าอย่างไรบ้างครับ ไปวันไหนกันได้บ้างครับ
ghostpipe
ghostpipe

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Wed Nov 25, 2009 8:36 am

ตกลงว่าไปทั้งสองวันนะครับ เสาร์ที่ 28 และ อาทิตย์ที่ 29 พย. ครับ

สมาชิกที่ไปได้ตามกะทู้ข้างบนครับ

มีคุณ A-bad คนเดียวที่จะตามไปวันอาทิตย์

ผมขอติดรถไปกะพี่ Mee+ ด้วยนะครับ เจอกันเช้าวันเสาร์นะครับ
ghostpipe
ghostpipe

ตั้งหัวข้อ  พรุนยักษ์ Wed Nov 25, 2009 12:50 pm

ฮ่าๆ พลาดแล้ว พลาดอีกครับ สัปดานี้ก็ไม่ว่างครับ bounce

อย่างไรจะรอฟังรอชมภาพหลังจากกลับมานะครับ

ขอให้ดำกันอึดๆ ดำนานอย่างมีความสุขสนกสนานครับ afro

พรุนยักษ์

ตั้งหัวข้อ  a-bad Thu Nov 26, 2009 7:24 pm

เง้อ ต้องขออภัยครับ คงไปไม่ได้แล้ว

ไม่ติดเรียน แต่ติดงาน กำลัง critical เลย ต้องเร่งให้ on schedule

อยากฟรีไดฟ์ในทะเล T-T
a-bad
a-bad

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics