Thailand Freediving
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วันอาทิตย์ที่ 12 ธ.ค นี้ ไปเคาะสนิมกันเถอะ

Go down

วันอาทิตย์ที่ 12 ธ.ค นี้ ไปเคาะสนิมกันเถอะ Empty วันอาทิตย์ที่ 12 ธ.ค นี้ ไปเคาะสนิมกันเถอะ

ตั้งหัวข้อ  ghostpipe Wed Dec 08, 2010 9:18 am

เมื่อวานได้คุยกับ nippon ว่าไม่ได้หายสาปสูญไปไหน ยังคงวนเวียนอยู่ ว่ายน้ำบ้าง แต่ไม่ค่อยได้ซ้อม freediving เท่าไร เวลามันเร่งรัด เข้าใจว่าหลายๆ คนก็คงเหมือนกัน เพราะเห็นเงียบไปนานเลย เลยบอก nippon ว่าพวกเราน่าจะไปเคาะสนิมกันหน่อยนะ

ถ้าใครว่าง ก็ไปซ้อมที่สระเอกมัยอาทิตย์นี้ด้วยกันนะครับ ไม่ไปซ้อมก็ไม่เป็นไร ไปพบปะคุยกันก็ได้ครับ

ปกติหลังจากขึ้นจากสระประมาณ 9 โมง ก็จะกินข้าวด้วยกันที่ร้านอาหารที่สระนั่นแหละ ใครอยากไปเจอกันวันนั้นก็ไปนะครับ

น้องเน แปลเป็นภาษาอังกฤษให้หน่อยนะครับ ถ้าว่าง
ghostpipe
ghostpipe

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน